நாடகம்

எனக்கோ என் எழுத்துக்கோ Promoters அல்லது Sponsors கிடையாது.  அதற்கான  விலை கொடுக்க என்னால் இயலாது. என் எழுத்து நிற்பதும் பேசப்படுவதும் அதன் படைப்புத் தகுதிகள் சார்ந்து மட்டும்தான். எந்தக் கலை இலக்கியக் குழுக்களின் ஆதரவும் எனக்குக் கிடையாது. எந்த சிறுபத்திரிக்கைக் கூடாரத்திலும் நான் இல்லை. அதனால் ஏற்படும் புறக்கணிப்புக்களையும் உணர்ந்துதான்  இருக்கிறேன். அவற்றைப் பொருட்படுத்துவதில்லை. முதல்தரம் என்று தூக்கி நிறுத்தப்படும் பல எழுத்துக்களும் தாங்கல்கள் மீது சாய்ந்துகொண்டு நிற்பவை. தாங்கல்கள் நீங்கினால் வாடிய கீரைத் தண்டுபோல தொய்ந்து கிடப்பவை. படைப்பு என்பது தனது திறமையை விற்பனை செய்வதல்ல. படைப்புலகு தவிர்த்து வெளியே சாமர்த்தியமாகச் செயல்படுவதும் அல்ல. 
     இதையெல்லாம் ஏதோ தோல்விகள் காரணமாக இங்கு விளம்புவதாக நீங்கள் எடுத்துக்கொள்ளக்கூடாது. எனக்கு வாழ்க்கையில் தோல்விகள் உண்டு. படைப்பை வெற்றி தோல்விக்கான பந்தயம் என்று எடுத்துக் கொள்வது கிடையாது. ……..நாஞ்சில்நாடன்
..எஸ் ஐ சுல்தான்

About S i Sulthan

தொகுப்பு
படத்தொகுப்பு | This entry was posted in அனைத்தும், இலக்கியம், நாஞ்சில் நாட்டு கதைகள், நாஞ்சில்நாடனின் கதைகள் and tagged , , , , , , , , . Bookmark the permalink.

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s