தாழ்ந்தே பறக்கும் தரித்திரக் கொடி

அறம், அறச்சீற்றம் என்ற சொற்கள் நீர்த்து, குலைத்து,சவுக்களித்துப் போய்விட்டன சமகாலச் சூழலில்.  அறம், நீதி, ஒழுக்கம் என்று குன்றேறி நின்று கூவுகிற பலர் எழுதும் தலையங்கங்களை வாசித்தால், நாம் கண்ணாடியை மாற்றிப் போட்டிருக்கிறோமோ என்று தோன்றும். “தன் படை வெட்டிச் சாதல்” என்பது எனதோர் கட்டுரைத் தலைப்பு. இங்கு பகைவர் செய்யும் கேடுகளை விட மக்களின் ஆதரவாளர்கள் என்று சொல்லித்திரிபவர் செய்யும் தீங்குகள் கடுமையானவை. ….   (நாஞ்சில் நாடன்)
Capture

009
010ab 011 012

About S i Sulthan

Phone: 9443182309 Nellai Eruvadi
This entry was posted in அனைத்தும், எழுத்தாளர்களின் நிலை, தலைகீழ் விகிதங்கள், நாஞ்சில்நாடனைப் பற்றி and tagged , , , , , . Bookmark the permalink.

3 Responses to தாழ்ந்தே பறக்கும் தரித்திரக் கொடி

 1. harikarthikeyanramasamy சொல்கிறார்:

  மிக அருமையான பதிவு, முன்பே ஒருமுறை என் நண்பர் மூலமாக உங்களுடைய ” தலைகீழ் விகிதங்கள்” கதை புத்தகத்தை படித்திருந்தாலும் சமீபத்தில்தான் விஜயா பதிப்பகத்தில் வாங்கி என்னுடைய நூலகத்தில் வைத்துள்ளேன், முதல் நாவலை பதிப்பிக்க நீங்கள் எடுத்துக்கொண்ட முயற்சிகள் , உங்களுடைய அனுபவங்கள் மிகவும் மதிக்கத்தக்கது,விலை மதிப்பில்லாதது.உங்கள் முயற்சி வெற்றியடைய உதவிய அனைவருக்கும் நன்றி.

 2. maanu சொல்கிறார்:

  thangalin intha anupavam puthiyavarkalukku oru unthu sakthi. nandri iyya.

 3. A.Chandrasekar சொல்கிறார்:

  Dear Sir,
  You are unique in whatever you say, specially with your sarcasism.Many like me are very close to your heart through your writings. I am expecting a new short story from you. People like you are inspiration to people like me.

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s