நாஞ்சில் நாடன் மகள் மணவிழா வரவேற்பு புகைப்படங்கள்

நாஞ்சில் நாடன் மகள் திருமண வரவேற்பு புகைப்படங்கள் காண
 
 

About S i Sulthan

Phone: 9443182309 Nellai Eruvadi
This entry was posted in அனைத்தும், நாஞ்சில்நாடனைப் பற்றி and tagged , , , , , , , . Bookmark the permalink.

2 Responses to நாஞ்சில் நாடன் மகள் மணவிழா வரவேற்பு புகைப்படங்கள்

  1. kandasubramaniam சொல்கிறார்:

    மனதிற்கு இனிய நிகழ்வு.குடும்பத்துடன் கோவையிலிருந்து வந்திருந்தோம். நாகசுர தவில் கச்சேரி நிறைவாக அமைந்தது. மண்மணக்கும் உணவுவகைகள். மதியம் நாஞ்சில் நாட்டு விருந்து மகுடச்சிறப்பு. தட்டேந்தி வரவைக்காமல் அமரவைத்து உணவளித்தார் நாஞ்சில் .குழந்தைகளுக்குச் சொல்லித்தர நிறைய இருந்தன. கோவைக்குத்திரும்பும்போது , விஜயாபதிப்பகம் அண்ணாச்சியின் குடும்பத்தினர், மரபின்மைந்தன் முத்தையா, ஓவியர் ஜீவா, கவிஞர் ரமணன் குடும்பத்தினர், லாலா மாரியப்பன், கனகலட்சுமி, மற்றும் பல நண்பர்கள் என ரயில் களைகட்டியது. என்றும் நினைவில் நிற்கும் நிகழ்வுவாகவும், பயணமாகவும், அமைந்தது.எங்கள் குழந்தைகள் தன்யதாவும்,அஸ்வதாவும் மிகவும் ரசித்தனர் மகிழ்ந்தனர். ரயிலைவிட்டு இறங்கி வீட்டுக்கு வரும்போது பெரியவள் தன்யதா கேட்கிறாள் அடுத்தது எப்பப்பா இப்படி trip போவோம்? குழந்தைகளுக்கு நாஞ்சில் sir தான் பதில் சொல்ல வேண்டும். பையன் கல்யாணம் எப்பங்க sir? – கந்தசுப்ரமணியம்

  2. rathnavel சொல்கிறார்:

    மனப்பூர்வ வாழ்த்துக்கள்.

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s