எட்டுதிக்கும் மதயானை..3.0

நாஞ்சில் நாடன்
 மூன்று
          குண்டக்கல் இருந்த திசை நோக்கி ஓடிக்கொண்டிருந்தான் பூலிங்கம். தலைதெறிக்க ரெய்ச்சூர் பிளாட்பாரத்தில் ஓடி வருகையில், ஸ்டாலின் கூரையில் வைத்திருந்த கேரி பேக்கை எட்டி எடுத்திருந்தான். பிளாட்பாரத்தில் அதிக ஆள் நடமாட்டமில்லாத நேரம். இல்லையென்றால் யாரும் வழி மறித்துப் பிடித்திருக்க முடியும். கடை வயிற்றில் பாய்ச்சிய கத்தியை மடக்க கூட நேரம் இல்லை.  ‘குப்’பென எழுந்த குருதி வாடை மூக்கை விட்டு இன்னும் அகலவில்லை. யாரும் தொடர்ந்து வரும் அரவம் இல்லை என்றாலும் இப்படியே ரயில் தண்டவாளப் பலகைகளில் கால்வைத்து நெடுநேரம் ஓடிக் கொண்டிருக்க முடியாது. ஒருவேளை அவன் ஓடிக் கொண்டிருக்கும் திசையை அனுமானித்து அடுத்த சின்ன ஸ்டேஷனில் சிவப்புத் தொப்பிகள் காத்திருக்கக் கூடும்.
          அவனைத் தாக்கிய நால்வரில் எவரும் துணைக்கு நிற்கலாம் அடையாளம் காட்ட. குத்துப்பட்டவனை பக்கத்தில் ஏதும் சர்க்கார் ஆஸ்பத்திரிக்கு எடுத்துப் போயிருப்பார்கள். இறந்து போய்விட மாட்டான். ஒருவேளை கவனிப்பின்றிப் போனால் இறப்பதற்கும் ஆகும். அரசு மருத்துவமனையின் உட்புகுந்தவன் இறக்காமல் திரும்பி வந்தால்தான் ஆச்சரியம். ஒரு கொலைக்குற்றம் தனது முகத்தில் கோடு கிழித்து விடக்கூடாது என்று அஞ்சினான் பூலிங்கம்.
          அவர்கள் மீது அவனுக்கு எந்தப் பகையும் இல்லை. ஆனால் ஏழையைப் பார்த்தால் உழவு கம்பும் மச்சான் முறை கொண்டாடும். தொடர்ந்து நான்கு நாட்களாகத் தொந்தரவு செய்து கொண்டிருந்தார்கள். முதல் நாள் நான்கு கப் ஐஸ் கிரீம் எடுத்துக் கொண்டு காசு தரவில்லை. அன்று அவனுக்கு வியாபாரம் நன்றாக இருந்ததால் போகட்டும் என்று விட்டுவிட்டான். இரண்டாம் நாள் நான்கு பேர் கேட்கும்படியாக
தொடரும்…..
தட்டச்சு உதவி:-பிரவீன்
எஸ் ஐ சுல்தான்

About S i Sulthan

Phone: 9443182309 Nellai Eruvadi
This entry was posted in அனைத்தும், இலக்கியம், எட்டுத் திக்கும் மதயானை, நாஞ்சில்நாடனின் கதைகள் and tagged , , , , , , , , , . Bookmark the permalink.

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s