ஙப்போல் வளை ஞமலி போல் வாழேல்

 நாஞ்சில் நாடன்
 ஆத்திச்சூடி எழுதும்போது ஒளவையாருக்கு ஒரு சிக்கல் வந்திருக்க வேண்டும்.                                ‘ங’ எனும் உயிர்மெய் எழுத்தைக் கொண்டு எங்ஙனம் வாக்கியம் அமைப்பது என.            மொழி இலக்கணப்படி ஙகரம் மொழி முதலில் வாராது. அதன் சொந்த மெய்யான ‘ங்’ எனும் எழுத்தைத் தொடர்ந்தே வரும். ஙகர மேயோவேனில் உயிரெழுத்துக்களையும் உயிர்மெய் எழுத்துக்களையும் தொடர்ந்துதான் வரும். எடுத்துக்காட்டு – அங்கு, இங்கு, எங்கு, ஈங்கு, ஏங்கு, கங்கு, சங்கு, பங்கு, தங்கு, நுங்கு, வாங்கு, மங்கு, முங்கு, தங்கம், சுங்கம், கலிங்கம், பாங்கு, தூங்கு, நீங்கு, வாங்கு, வீங்கு, மூங்கில் எனவாங்கு. கேள்வி, மற்ற ஙகர எழுத்தினங்களுக்கு என்ன வேலை என்பது. அவை வேறெங்கும் பயிலுவதில்லை..

About S i Sulthan

Phone: 9443182309 Nellai Eruvadi
This entry was posted in அனைத்தும், இலக்கியம், எண்ணும் எழுத்தும், நாஞ்சில்நாடன் கட்டுரைகள் and tagged , , , , , , , , . Bookmark the permalink.

4 Responses to ஙப்போல் வளை ஞமலி போல் வாழேல்

 1. அன்புள்ள தள மேலாளர் சுல்தான் சார் அவர்களுக்கு,
  நாஞ்சில்நாடன் பக்கங்களை கூகுள் ரீடரில் ஆர்.எஸ்.எஸ். வாயிலாகப் படிக்கும்போது முழுமையாகப் படிக்கும் வாய்ப்பு அமைவதில்லை. இந்தக் குறையைச் சரி செய்தால் நாஞ்சில் அவர்களின் எழுத்துக்கள் இன்னமும் பலரைச் சென்றடைவது திண்ணம். கவனத்தில் கொள்வீர்கள் என நம்புகிறேன்.

  இந்தக் குறை வண்ணதாசன் பக்கங்களிலும் உள்ளது.

 2. revathinarasimhan சொல்கிறார்:

  படித்ததும் எழுத்தில் இருக்கும் உண்மை சுடுகிறது.
  பந்தங்களைத் தேடாமல் இல்லை. எப்படியோ பிரிந்துவிடுகின்றனர்.

  இது முதுமையை நான் அடைந்ததாலா. இல்லை
  உறவுகளுக்கு இனி உறவு வேண்டாம் என்பதாலா தெரியவில்லை.
  நன்றி

 3. நான் தமிழ்மாணவன். எனக்கு என்ன ஆசை என்றால் தமிழ் இலக்கணத்தை இது போல் பல வகையான செய்திகளோடு நாஞ்சில்நாடன் எழுதி புத்தகமாக வெளியிட வேண்டும். இதன் மூலம் எல்லோரையும் தமிழ் இலக்கணம் போய் சேரும். அவரது கட்டுரைகள் வாயிலாக இலக்கணம் குறித்து அறியும் போதே இவ்வளவு சுவையாக இருக்கிறது என்றால் இலக்கணம் குறித்து தனியாக எழுதினால் எவ்வளவு நன்றாக இருக்கும்.

  • SiSulthan சொல்கிறார்:

   நாஞ்சிலுடைய கட்டுரை நூல்கள் வாங்கி படியுங்களேன், இங்கு பதிப்பிக்கப்படும் அனைத்துமே அவரது நூல்களிலிருந்து எடுக்கப்பட்டவைதாமே

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s