நஞ்சென்றும் அமுதென்றும் ஒன்று (2)

நாஞ்சில் நாடன்
முதல் பகுதி:
https://nanjilnadan.wordpress.com/2011/03/21/நஞ்சென்றும்அமுதென்றும்/
.
தொடரும்……

About S i Sulthan

Phone: 9443182309 Nellai Eruvadi
This entry was posted in அனைத்தும், நாஞ்சில்நாடன் கட்டுரைகள் and tagged , , , , , , , , , , , . Bookmark the permalink.

2 Responses to நஞ்சென்றும் அமுதென்றும் ஒன்று (2)

 1. Rathnavel Natarajan சொல்கிறார்:

  நல்ல பதிவு.
  குடியில் இவ்வளவு ரசனையா?
  நன்றி.

 2. ve.bala சொல்கிறார்:

  அன்பின் ஐயா
  நான் விட்டு விட்டு உங்கள் பக்கத்தை (நுனிப்புல்?)மேய்பவன்.இருந்தும் இந்த பதிவை மணந்துவிட்டு பேசாமல் போக முடியவில்லை.நீங்கள் சொல்வது முற்றிலும் உண்மை.மதுவை ரசித்து பருக அதற்கான சூழல் அவசியம்.ஒத்தஅலைவரிசைகொண்டநண்பர்கள்,குளிரோவெம்மையோஅற்றஅமைதியான மாலை, உடனே முடித்தாகவேண்டுமென்று ஒத்தி போட்ட வேலை, நினைவில் புழு குடையா அடுத்தநாள் என பட்டியல் நீளும். அடுத்து அருந்தும் மது பற்றிய அறிவு.விஸ்கி அல்லது பிரண்டியுடன் என்ன கலப்பது.கோக் கலந்து நாசமாக்குவது பலரது பண்பு.வெள்ளி டப்பாவில் ஊற்றி அண்ணாந்து வார்ப்பவர்களை என்ன சொல்ல.
  ஒரு முறை பாட்மிண்டன் ஆடும் குழு நண்பர்கள் பார் செல்ல நாள் குறித்தனர் வருட கடைசி என்பதால்.நான் ஆட்சேபித்தேன் காரை யார் ஓடுவது என்று.குடிக்க கூப்பிட்டால் வெறிக்க என ஏன் நினைக்கிறாயென பதில் வந்தது.நான் என்ன செய்ய .எனது கலாசாரம் அப்படித்தான் என்னை வளர்த்தது.சீமான் கலாசாரம் என்னை அணுக பீடிக்க ஆட்கொள்ள இன்னும் எவ்வளவு காலமெடுக்குமோ? (அதுசரி கலாசாரமா அல்லது கலாச்சாரமா?) குடியை அனுபவிப்பதை விட வெறிக்க அல்லது தன்னிலை மறக்கவே பயன்படுத்துவோர் அநேகம்தான்.இன்னுமொன்று குடித்து விட்டுத்தான் சாப்பாடு என்பது அடுத்த கொடுமை.வெறுவயிறு என்பதால் வெறிக்கும் சாத்தியங்கள் கூடுதல் அதோடு வெறி ஏறியபின் உணவும் செல்லாது என்பதால் அடுத்த நாள் ஹன்கோவேர் (தமிழில் என்ன?) சர்வநிச்சயம்.
  மிதமாக சாப்பிட்டபின் ஒரு குளிர்ந்த பீர் தரும் சுவை தனி.ஒரு கிளாஸ் வைன் பின் தொடரும் நல்ல உணவு இன்னுமொரு கிளாஸ் வைனை அனுபவிக்க வைக்கும்.மிகுதியையும் வாசிக்கும் ஆவலுடன் வே.பாலா

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s